ดูรูปเกย์ ควย วัยรุ่น มากมาย
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 1 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 1 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 11 คน เมื่อ Sat Nov 27, 2021 6:18 pm
Poll

ความปลอดภัยของท่าน ควรอ่านทุกคนคับ

Go down

ความปลอดภัยของท่าน ควรอ่านทุกคนคับ Empty ความปลอดภัยของท่าน ควรอ่านทุกคนคับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Mar 16, 2011 12:56 pm

เนื่องด้วยผมเองก้อเข้าใจว่า บางคนที่เป็นเกย์แต่ต้องแอ๊บแมนเวลาอยู่ที่บ้าน ที่สำนักงานหรืออะไรก้อตาม ซึ่งขั้นตอนความปกปิดความเป็นเกย์ในบอร์ดนี้มีดังนี้คับ
1.ผมใช้ skin บอร์ดสีคล้ำๆ เพราะว่า เวลาคุณอาจจะแอบดู ควย แล้วก้อปิดไฟดู ผมจะใช้สี คล้ำ เพื่อไม่ให้เสียสายตาและ หากมีคนอื่นมาเห็น เค้าอาจจะเห็นไม่ชัดเท่าที่ควรคับ
2.ผมจะไม่ลง โฆษณาที่มี Pop-up ภาพเปลือย เหนควน ตอนเสียบตูดกันนะคับ เพื่อป้องกัน คนอื่นมาเห็นเวลาที่คุนดูเว็บนี้
3.คุณควรสมัคร E-mail ใหม่ หากต้องการติดต่อจากคนในบอร์ดนี้อย่างจริงจัง เพราะถ้าหาก คุณใช้ E-mail จริง มาแจกกันในนี้ อาจจะมีเพื่อน หรือใครก้อตามที่รู้จักคุน มาเจอเมล์คุนในเว็บเกย์ได้
4.เว็บไซตืนี้ยังไม่มี www นะคับ เพราะคนยังน้อยอยู่ ถ้ามีคนใช่งานมากจนถึงเป้าที่ผมกำหนด แล้ว ถึง จะจดโดเมนคับ

Admin
Admin
Admin

http://happyb.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน